มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
Nakhon Si Thammarat Rajabhat University
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
Nakhon Si Thammarat Rajabhat University
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
Nakhon Si Thammarat Rajabhat University
ตามที่ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ร่วมกับสมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ดำเนินการคัดเลือกศิษย์เก่าผู้ทำประโยชน์แก่สังคม ชุมชน ท้องถิ่น และมหาวิทยาลัย เข้ารับโล่ เชิดชูเกียรติยศ ในฐานะศิษย์เก่าดีเด่น และศิษย์เก่าผู้สมควรได้รับการเชิดชูเกียรติ โดยได้ดำเนินการพิจารณาคัดเลือกศิษย์เก่า จากทุกคณะ สาขาวิชา ประจำปีการศึกษา 2566 เมื่อวันอังคาร ที่ 6 มกราคม 2567 โดยจะเข้ารับโล่ในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 ซึ่งมีศิษย์เก่าผู้ผ่านการคัดเลือกทั้งหมด 58 คน รายนามดังต่อไปนี้
ชื่อ | ขนาดไฟล์ | |
---|---|---|
TH-ประกาศศิษย์เก่าดีเด่น-และเชิดชูเกียรติศิษย์เก่า-ปีการศึกษา-2566.pdf | 114.43 kB | ดาวน์โหลด |